เว็บบอร์ด
รถดีดี
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
Deestone ยางของไทย ราคาถูกใจ (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: Deestone ยางของไทย ราคาถูกใจ
Leenor (User)
Fresh Boarder
graphgraph
User Offline Click here to see the profile of this user
Deestone ยางของไทย ราคาถูกใจ 11 Years, 7 Months ago Karma: 0  
อยากจะบอกว่า Deestone เป็นยางราคาถูกมว๊ากกก ถูกจนน่าตกใจครับ เรียกได้ว่ายางของจีนยังต้องเหลียวมามองได้เลย เพราะราคาใกล้เคียงกันมากๆ แต่ประสิทธิภาพที่ได้นั้น ต่างกันราวฟ้ากับเหวครับ ยางของจีนก็รู้ๆ กันอยู่ว่าห่วยขนาดไหน วิ่งไปลื่นไป หอนไป แต่ Deestone นั้นเทียบเท่ากับแบรนด์ใหญ่ๆ ได้เลย เพราะทั้งเงียบ ทั้งนุ่ม หนึบ และทนเป็นเยี่ยมครับ ที่พูดอย่างนี้ได้ก็เพราะเพื่อนผมใช้ยี่ห้อนี้กันหลายคนแล้ว ผมก็เปลี่ยนมาใช้แล้วเช่นกัน เลยอยากให้เพื่อนๆ ได้เปลี่ยนมาใช้กันเยอะๆ ครับ สินค้าไทย อุดหนุนคนไทยกันนะครับ Deestone เค้ามีช่องทางการสื่อสารทางเฟสบุ๊คด้วยนะ เข้าไปที่นี่ได้เลยครับ HTTP://WWW.FACEBOOK.COM/PAGES/DEESTONE/285393884871598

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply