เว็บบอร์ด
รถดีดี
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
เปลี่ยนยางมอเตอร์ไซค์ทั้งทีต้อง Deestone ครับ (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: เปลี่ยนยางมอเตอร์ไซค์ทั้งทีต้อง Deestone ครับ
speedy (User)
Junior Boarder
graphgraph
User Offline Click here to see the profile of this user
เปลี่ยนยางมอเตอร์ไซค์ทั้งทีต้อง Deestone ครับ 11 Years, 9 Months ago Karma: 0  
หลายคนอาจจะบอกว่าทำไมไม่เปลี่ยนยางยี่ห้อที่เค้านิยมใช้กัน ผมขอบอกอย่างนี้ครับ ตั้งแต่ผมรู้จักว่ามียาง Deestone อยู่ในบ้านเรา ผมก็หาข้อมูลอยู่ตลอด จนได้รู้ว่ามีทั้งกลุ่มที่เล่นยางนี้อยู่เยอะมาก เพราะเป็นยางของบ้านเราเอง และราคาประหยัดหลายบาทเลยล่ะ ซึ่ง Deestone ไม่ใช่ยางโนเนมที่เด็กแว้นชอบใช้แต่อย่างใด เพราะเค้าเป็นบริษัทของไทยเรานี่เอง มีอายุมากว่า 30 ปี และยางมอเตอร์ไซค์ที่มีมาตรฐาน มาตรฐานสากล MS 1394 : 1996 และมี มอก. อยู่ด้วย มั่นใจได้เลยครับว่าของดีแน่นอน เมื่อเทียบกับยี่ห้ออื่นๆ แล้ว น่าใช้มากครับ ถ้าอยากได้รายละเอียดเพิ่มเติม ลองดูแฟนเพจเค้าได้ครับ https://www.facebook.com/DeestoneTyre

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply