เว็บบอร์ด
รถดีดี
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
Deestone ยางรถของไทย ทางเลือกที่คุ้มค่าจริงๆ นะคะ (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: Deestone ยางรถของไทย ทางเลือกที่คุ้มค่าจริงๆ นะคะ
speedy (User)
Junior Boarder
graphgraph
User Offline Click here to see the profile of this user
Deestone ยางรถของไทย ทางเลือกที่คุ้มค่าจริงๆ นะคะ 11 Years, 10 Months ago Karma: 0  
ขับรถผ่านไปมาริมทางด่วน แถวๆ บ้านทับช้าง จะเห็นป้ายโฆษณายาง Deestone ป้ายเบ่อเริ่ม อย่าแปลกใจว่าเป็นยางใหม่อะไรค่ะ จริงๆ แล้วยางยี่ห้อนี้ เค้ามีขายในบ้านเรามานานมากๆ แล้ว Deestone เป็นยางรถยนต์ที่ผลิตและจำหน่ายเพื่อคนไทย ราคาก็ไม่แพง แต่คุณภาพนี่สุดๆ เลย อยากให้เพื่อนๆ รู้จักกัน เค้าผลิตยางรถหลากหลายรูปแบบ ไม่ว่าจะเป็นยางรถยนต์ รถบรรทุก มอเตอร์ไซค์ หรือจักรยาน ฯลฯ เพียงแต่ไม่โฆษณาเหมือนยี่ห้ออื่นๆ เท่านั้นเอง อยากรู้รายละเอียดอะไร เข้าไปถามแอดมินได้ที่แฟนเพจของเค้าค่ะ https://www.facebook.com/DeestoneTyre

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply