เว็บบอร์ด
รถดีดี
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
ต้องการสัมภาษณ์วิจัยผู้ใช้รถToyotaครับ (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: ต้องการสัมภาษณ์วิจัยผู้ใช้รถToyotaครับ
Selected (User)
Fresh Boarder
graphgraph
User Offline Click here to see the profile of this user
ต้องการสัมภาษณ์วิจัยผู้ใช้รถToyotaครับ 11 Years, 12 Months ago Karma: 0  
คือว่าผมเป็นเด็กมหาลัยครับทำงานช่วงปิดเทอมอยู่บริษัทวิจัยการตลาดอะครับ

ผมต้องการสัมภาษณ์ผู้ที่ใช้รถโตโยต้า Vios,Vigo,Altis,Fortuner,Camry,Yaris ครับ ต้องการรถที่มีอายุ 2-5 ปีแล้วก็ไม่ทำประกันของGOAอะครับ

จึงอยากจะขอรบกวนพี่ๆในบอร์ดหน่อยนะครับ ถ้ามีพี่ท่านใดสามารถช่วยให้สัมภาษณ์ภาษณ์ได้ ก็แอดอีเมล์ผมมาที่ อีเมลนี้จะถูกป้องกันจากสแปมบอท แต่คุณต้องเปิดการใช้งานจาวาสคริปเพื่ออ่านมันได้ หรือทิ้งอีเมล์หรือเบอร์โทรไว้ก็ได้ครับผมจะติดต่อกลับไปแล้วผมจะเดินทางไปสัมภาษณ์ถึงที่เลยครับเวลาสัมภาษณ์อาจจะนานหน่อยนะครับประมาณ30นาทีอะครับ

ใครว่างแล้วพอช่วยผมได้จะขอบคุณอย่างมากเลยครับ เพราะผมเดินหามาหลายวันแล้วไม่ค่อยมีใครให้สัมภาษณ์เลยครับ ผมต้องการแค่สัมภาษณ์เพื่อทำงานวิจัยเฉยๆนะครับไม่มีการขายอะไรทั้งสิ้นนะครับ ขอบคุณพื้นที่บอร์ดแล้วก็ท่านที่ให้ความช่วยเหลือครับ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply