เว็บบอร์ด
รถดีดี
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
อยากรู้ว่ารถบัสเค้าใช้ยางอะไรครับ (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: อยากรู้ว่ารถบัสเค้าใช้ยางอะไรครับ
speedy (User)
Junior Boarder
graphgraph
User Offline Click here to see the profile of this user
อยากรู้ว่ารถบัสเค้าใช้ยางอะไรครับ 11 Years, 9 Months ago Karma: 0  
คือเท่าที่รู้มาว่า พวกรถแบบนี้เค้าชอบใช้ยางราคาไม่แพง หรือถ้าเป็นพวกยางกัดดอกได้ก็จะดี เพราะใช้งานหนักมากๆ แต่ก็เคยได้คุยกับคนขับอยู่บ้าง หลายคนพูดถึงยาง Deestone ที่พวกเค้าใช้กันครับ เค้าบอกว่าเป็นยางของไทยเรานี่ล่ะ ดีกว่ายางอื่นๆ ที่เคยใช้มา แต่บริษัทก็ชอบเอายางคุณภาพต่ำมาให้ใช้ ซึ่งก็ทำอะไรไม่ได้ แต่ถ้าถามความชอบส่วนตัวเค้าชอบ Deestone กันครับ ผมเลยอยากรู้ว่ามียี่ห้ออื่นอีกไหมที่รถบัสเค้านิยมใช้กัน เพราะผมก็ไม่รู้จักเท่าไหร่ แต่ Deestone เค้ามีแฟนเพจด้วย ว่าจะเข้าไปสอบถามซักหน่อย https://www.facebook.com/DeestoneTyre

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply