เว็บบอร์ด
รถดีดี
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
การเลือกผู้ผลิตยางรถยนต์ ก็เป็นสิ่งจำเป็นเหมือนกันนะ (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: การเลือกผู้ผลิตยางรถยนต์ ก็เป็นสิ่งจำเป็นเหมือนกันนะ
speedy (User)
Junior Boarder
graphgraph
User Offline Click here to see the profile of this user
การเลือกผู้ผลิตยางรถยนต์ ก็เป็นสิ่งจำเป็นเหมือนกันนะ 11 Years, 9 Months ago Karma: 0  
หลายคนเลือกซื้อยางจากประเทศผู้ผลิตครับ ไม่ว่าจะเป็นญี่ปุ่น มาเลเซีย เกาหลี หรือจีน ไม่น่าเชื่อว่าไม่มีใครคิดถึงยางที่ผลิตจากประเทศไทยเลยครับ Deestone เป็นผู้ผลิตยางในอันดับต้นๆ ของบ้านเราที่ผลิตยางออกมาได้อย่างได้มาตรฐาน หลากหลายรูปแบบ ไม่ว่าจะเป็น มาตรฐาน INMETRO, E-Mark, ISO 9001:2000 และเมื่อเป็นอุตสาหกรรมไทย ก็จะต้องมี มอก. พ่วงเข้ามาอีกด้วย อยากให้หลายคนมองถึงการผลิตมากกว่าประเทศผู้ผลิตกันบ้างครับ เพราะของไทยเราก็มีดีเหมือนกัน ลองดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เพจนี้ครับ https://www.facebook.com/DeestoneTyre

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply