เว็บบอร์ด
รถดีดี
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
คว้าเอามาใส่เรียบร้อยแล้วครับ ยางไทย Deestone (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: คว้าเอามาใส่เรียบร้อยแล้วครับ ยางไทย Deestone
sandsad (User)
Fresh Boarder
graphgraph
User Offline Click here to see the profile of this user
คว้าเอามาใส่เรียบร้อยแล้วครับ ยางไทย Deestone 11 Years, 7 Months ago Karma: 0  
คือตอนแรกก็ขำๆ ตัวเอง ที่ตั้งงบไว้ค่อนข้างสูงเพื่อเปลี่ยนยางให้เจ้าลูกออสคันเก่ง เพราะแทบจะหมดสภาพแล้ว วิ่งมาถึงร้านก็บุญเต็มที่ ปกติผมเป็นคนขับรถเร็ว ต้องเลือกยางที่ผมมั่นใจ ผมเลือก Deestone ครับ อย่าแปลกใจว่าทำไมเลือก Deestone เพราะยางนี้มีอายุแบรนด์มามากกว่า 30 ปี ที่สำคัญเป็นของไทยมีมาตรฐานในระดับสากลและมาตรฐานของไทยเอง ราคาก็ถูกกว่ายางนอกอย่างเห็นได้ชัดเจน จนผมอดใจไม่ไหวที่จะเปรียบเทียบกับยี่ห้ออื่นๆ ที่ราคาเส้นละ 2 พันกว่าๆ ในขณะที่ Deestone เหลือพันต้นๆ เท่านั้น เปลี่ยนยกเซ็ต ความแตกต่างเกิดขึ้นชัดเจน ไม่ผิดหวังที่เลือก Deestone เหลือเงินไปแต่งรถได้อีกเพียบเลยครับ ไปดูเพจเค้าได้นะถ้าคุณสนใจ http://www.facebook.com/DeestoneTyre

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply