เว็บบอร์ด
รถดีดี
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
ไม่ได้เป็นทำงานประจำ แต่มีเงินเข้า-ออกบัญชีตลอด จะกู้ได้มั้ยครับ ?? (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: ไม่ได้เป็นทำงานประจำ แต่มีเงินเข้า-ออกบัญชีตลอด จะกู้ได้มั้ยครับ ??
Vinton (User)
Fresh Boarder
graphgraph
User Offline Click here to see the profile of this user
ไม่ได้เป็นทำงานประจำ แต่มีเงินเข้า-ออกบัญชีตลอด จะกู้ได้มั้ยครับ ?? 13 Years, 11 Months ago Karma: 0  
ช่วงนี้ร้านเสื้อผ้าผมขาดสภาพคล่องครับ เพราะโดนผลกระทบจากสถานการณ์บ้านเมือง ลูกค้าหาย รายได้หด เลยจำเป็นต้องเอารถไปเข้าไฟแนนซ์ เลยอยากรู้ว่า ถ้ารถอายุไม่เกิน 3 ปี ดอกเบี้ยจะประมาณเท่าไหร่ครับ ผมเห็นโฆษณาสินเชื่อรถแลกเงินของธนชาต เลยสนใจ เพราะมีสาขาอยู่แถวบ้านผมด้วยแหละ ใครมีความเห็นอะไร ช่วยแนะนำที อีกอย่างครับ คือไม่ได้เป็นพนักงานประจำด้วย แต่มีเงินเข้า-ออกบัญชีอยู่ตลอด จะกู้ได้มั้ยครับ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply