เว็บบอร์ด
รถดีดี
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
Re:แนะนำเรื่องรถแลกเิงินหน่อยค่ะ (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: Re:แนะนำเรื่องรถแลกเิงินหน่อยค่ะ
Gentleman (User)
Fresh Boarder
graphgraph
User Offline Click here to see the profile of this user
Re:แนะนำเรื่องรถแลกเิงินหน่อยค่ะ 13 Years, 10 Months ago Karma: 0  
http://www.thanachartbank.co.th/TbankCMSFrontend/personalTHDetail.aspx?PTypeID=9&ProID=70&PName=personal&gclid=CPGS5anovKECFcdA6wodhjLd_Q

ผมหาลิ้งมาให้เพิ่มเติมครับ
เผื่อไม่อยากคุยกะคอลเซนเตอร์

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Sopida (User)
graphgraph
User Offline Click here to see the profile of this user
Re:แนะนำเรื่องรถแลกเิงินหน่อยค่ะ 13 Years, 10 Months ago Karma: 0  
เพื่อนที่ออฟฟิศเค้าใช้ธนชาตอ่ะ เค้าบอกว่าไม่ยุ่งยากเรื่องเอกสาร และไม่ต้องมีคนค้ำประกันด้วย เห็นมันโทรถาม แล้วนัดกับเจ้าหน้าที่เอาเอกสารไปยื่นเลย ประมาณไม่เกิน 1 อาทิตย์ มันมาบอกว่า อนุมัติแล้ว เร็วจิงๆ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Vinton (User)
graphgraph
ผมสนใจสินเชื่อตัวนี้อยู่ครับ
แล้วอย่างผมถ้าไม่ใช่พนักงานประจำ แต่มีร้านเสื้อผ้าเป็นของตัวเอง มีเงินเข้า-ออกประจำ จะกู้ได้มั้ยครับ

kongaolee (User)
graphgraph
Re:แนะนำเรื่องรถแลกเิงินหน่อยค่ะ 13 Years, 9 Months ago Karma: 0  
ลองอ่านกันดูนะคะ วันก่อนไปถามธนาคารมาเหมือนกันเลยเก็บมาฝาก
อัตราดอกเบี้ยเริ่มต้น รถเก๋ง ปี 2006 ขึ้นไป อยู่ที่ 4.65% ต่อปี ผ่อนชำระ 36 งวด ( หากเลือกผ่อนชำระระยะเวลานานกว่านี้ ซึ่งได้สูงสุดถึง 60 งวด หรือ ปีรถต่ำกว่าปี 2006 อัตราดอกเบี้ยจะสูงขึ้น)
อัตราดอกเบี้ยเริ่มต้น รถกระบะ ปี 2006 ขึ้นไป อยู่ที่ 5.15% ต่อปี ผ่อนชำระ 36 งวด ( หากเลือกผ่อนชำระระยะเวลานานกว่านี้ ซึ่งได้สูงสุดถึง 60 งวด หรือ ปีรถต่ำกว่าปี 2006 อัตราดอกเบี้ยจะสูงขึ้น)
ระยะเวลาในการอนุมัติเร็วที่สุดคือ 2 วันทำการ
วงเงินขั้นต่ำ 80,000 บาท สูงสุด 2,000,000 บาท

kongaolee (User)
graphgraph
Re:แนะนำเรื่องรถแลกเิงินหน่อยค่ะ 13 Years, 8 Months ago Karma: 0  
สินเชื่อธนชาตเงินสดรถแลกเงิน ทุกวิกฤตทางการเงินรถช่วยคุณได้รับเงินสด รถยังมีขับเป็นผลิตภัณฑ์ที่สนองตอบความต้องการของผู้บริโภคที่ต้องการสินเชื่อเงินสด โดยนำรถยนต์ที่เป็นกรรมสิทธิ์ของตนเองมาทำเช่าซื้อรถยนต์มือสองและโอนกรรมสิทธิ์เป็น ของธนาคาร โดยมีข้อผูกพันในการผ่อนชำระเป็นรายเดือนและเมื่อลูกค้าได้ชำระค่างวดจนครบถ้วนตามสั ญญาแล้ว กรรมสิทธิ์ต่างๆ จะตกเป็นของลูกค้า
จุดขายของผลิตภัณฑ์
1. อัตราดอกเบี้ยต่ำ
2. วงเงินสูง เหมาะสมกับสภาพรถยนต์แต่ละยี่ห้อ
3. ระยะเวลาผ่อนชำระนานสูงสุด 60 เดือน
4. ขั้นตอนไม่ยุ่งยากและอนุมัติผลรวดเร็ว
5. สามารถให้บริการได้ครอบคลุมทั่วประเทศ
เงื่อนไข
• ให้สินเชื่อสำหรับรถเก๋ง และรถเพื่อการพาณิชย์
• อายุการใช้งานของรถยนต์ไม่เกิน 12 ปี วงเงิน
• วงเงินสินเชื่อสูงสุด 80% ของราคารถยนต์ โดยเทียบจากราคากลาง ทั้งนี้ ต้องมีวงเงินตั้งแต่ 50,000 บาท ขึ้นไป

mamazung (User)
graphgraph
Re:แนะนำเรื่องรถแลกเิงินหน่อยค่ะ 13 Years, 8 Months ago Karma: 0  
รถเก่าเค้าก็รับน่ะ รถมือสองธนชาติเค้าก็รับน่ะจร้า ใครๆเค้าก็เปนลูกค้าธนชาตกันทั้งนั้นแหละค้า(รวมทั้งเราด้วยน่ะ)

Go to top Post Reply