เว็บบอร์ด
รถดีดี
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
ตั้งแต่รู้จักกับ Deestone คงไม่ไปคบยี่ห้ออื่นอีกแล้วครับ (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: ตั้งแต่รู้จักกับ Deestone คงไม่ไปคบยี่ห้ออื่นอีกแล้วครับ
sandsad (User)
Fresh Boarder
graphgraph
User Offline Click here to see the profile of this user
ตั้งแต่รู้จักกับ Deestone คงไม่ไปคบยี่ห้ออื่นอีกแล้วครับ 11 Years, 7 Months ago Karma: 0  
ต้องบอกว่า Deestone เป็นยางรถยนต์ที่ผมประทับใจมากๆ อาจจะเว่อร์ไปหน่อย แต่สิ่งแรกที่ผมรู้สึกตั้งแต่เปลี่ยนมาใช้ Deestone นั่นคือการเกาะถนนที่เป๊ะมากๆ เพราะเป็นยางของไทยเอง ออกแบบมาสำหรับถนนห่วยๆ ของเมืองไทย ล่าสุดเมื่อกี้ฝนตกหนัก ถ้าเป็นเมื่อก่อนที่ใช้ Bridgestone ผมคงไม่กล้าขับลุยฝนด้วยความเร็วสูง เพราะมันลื่นมาก แต่พอใช้ Deestone ผมสามารถเหยียบได้อย่างมั่นใจ เบรกได้ฉับไว และจิกโค้งได้มั่นคงมากกว่ายางเดิมที่เคยใช้ ประทับใจมากครับ ราคาก็ถูกอย่างที่เห็นครั้งแรกก็หลงรักเลยครับ Deestone ยางดีที่ผมแนะนำให้เพื่อนๆ ทุกคนได้ใช้กันครับ มีแฟนเพจเพื่อสอบถามข้อมูลด้วยนะ http://www.facebook.com/DeestoneTyre

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply