เว็บบอร์ด
รถดีดี
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
เมื่อยางไทย มาอยู่ในรถเยอร์มันของเราค่ะ (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: เมื่อยางไทย มาอยู่ในรถเยอร์มันของเราค่ะ
speedy (User)
Junior Boarder
graphgraph
User Offline Click here to see the profile of this user
เมื่อยางไทย มาอยู่ในรถเยอร์มันของเราค่ะ 11 Years, 10 Months ago Karma: 0  
ปกติเราใช้ E200 ค่ะ และก็ชอบใส่แม็กขอบใหญ่ๆ ซัก 18 นิ้วเป็นอะไรที่ลงตัวที่สุด ใหญ่กว่านี้ก็วิ่งไม่ดีแล้ว เครียดเกินไป สำหรับเรื่องยาง เรามั่นใจ Deestone ค่ะ เพราะยี่ห้อนี้เค้าผลิตยางรถยนต์มานานกว่า 30 ปีแล้ว และคนที่เคยใช้ ต่างพูดเป็นเสียงเดียวกันว่าคุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไป และเราก็เปลี่ยนมาเรียบร้อย 225-45-ZR18 เลี้ยวเกาะถนนมั่นใจ เงียบ และนุ่มมาก เหมาะกับรถผู้หญิงอย่างเราเลยค่ะ ใครอยากรู้จักว่ายี่ห้อนี้เป็นอย่างไร เข้าไปดูได้ที่นี่ค่ะ http://www.facebook.com/pages/Deestone/285393884871598

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply