เว็บบอร์ด
รถดีดี
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
รับจองรถ ISUZU ทุกรุ่น สอบถามรายละเอียดก่อนได้นะครับ (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: รับจองรถ ISUZU ทุกรุ่น สอบถามรายละเอียดก่อนได้นะครับ
tumkun (User)
Fresh Boarder
graphgraph
User Offline Click here to see the profile of this user
รับจองรถ ISUZU ทุกรุ่น สอบถามรายละเอียดก่อนได้นะครับ 14 Years, 1 Month ago Karma: 0  
สวัสดีครับ ผมเป็นที่ปรึกษาการขายของ อีซูซุนครหลวง แจ้งวัฒนะครับ
ท่านใดกำลังมองหารถกระบะ สมรรถนะยอดเยี่ยม ประหยัดน้ำมัน คุ้มค่าการใช้งาน ผมยินดีให้คำปรึกษา และคิดว่า ISUZU คงให้ความคุ้มค่ากับท่านได้แน่นอนครับ
หากยังไม่ได้ตัดสินใจจะซื้อ แต่ต้องการทราบรายละเอียดประกอบการตัดสินใจ ไม่ว่าเรื่องใดๆ ยินดีให้คำปรึกษาครับ สนใจกรุณาโทร 086-644-7473 ตั้มครับ หรือ อีเมลนี้จะถูกป้องกันจากสแปมบอท แต่คุณต้องเปิดการใช้งานจาวาสคริปเพื่ออ่านมันได้ MSN : อีเมลนี้จะถูกป้องกันจากสแปมบอท แต่คุณต้องเปิดการใช้งานจาวาสคริปเพื่ออ่านมันได้
ขอบคุณครับ www.isuzu4u.com

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply